Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba mpya inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mseseve, Jul 5, 2012.

  1. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    IPO KARIBU NA KIJITO NYAMA KITUO CHA POLISI.........NI NYUMBA YA KISASA KABISA NI NYUMBA YA TATU TOKA BARABARA YA LAMI IENDAYO SAYANSI K NYAMA
    CONTACTS
    0714812375
    0784562131
    email: joseengowi@gmail.com
     
  2. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,035
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo hapo ndiyo umemaliza kuitangaza hiyo nyumba!na kama sijakosea hapo juu nimeona kama vile you are a senior member!sawa kaka subiri wenye kujua kukuelekeza nini cha kufanya waingie maana wengine maneno yao yana maudhi mpaka utajutia kwanini hukutia nyama za kutosha kwenye tangazo lako.
     
  3. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Toa picha za nyumba kwa kona zote, pia ndani, urefu na upana wa kiwanja kisha weka bei hewani. Harafu ndo utuwekee namba za siku zako; why should i call you for something that i wont afford, think again.
     
  4. MARILYN

    MARILYN Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bei je?
     
Loading...