Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba mpya inauzwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by frozen, Aug 18, 2011.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyumba inauzwa mbagala chamanzi, haijakamilika 100% ina viumba vitatu, kimoja ni master bedroom, imeezekwa bati, ina mlango wa geti nyuma na mbele, flem za dirisha..inaitajifanyiwa finishing kwa kuweka sakafu, kupiga ripu, kuweka maji, umeme, na matengenezo mengine ya vile mnunuaji atapenda . Style yake ni nzuri, umeme upo karibu (huitaji nguzo ) ipo karibu na barabara kuu na kituo cha basi kipo karibu . Eneo limechangamka na kunawakazi pia . Bei mil 22 .
    Kama upo intrested unaeza enda mpaka kwenye eneo nyumba ipo kuweza kuona na maelewano zaidi. Pm me.
    Asante
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du haya bana
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni karibu na jeshi?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi Chamazi ipo wapi pale mbagala rangi 3
     
  5. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hebu weka picha! Biashara matangazo ati
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    anafanya bness kizamani
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nime google earth nimeishia hapa........hebu tupe ordinates bana

    [​IMG]
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu nakushauri fanya hivi ebu ipige picha nyumba yako, piga picha kama nne au tano then njoo uzibandike humu Jamvini.
    Mtu hawezi kufika bei kwa maneno tu
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    piga picha nyumba katika mitazamo tofauti kama mbele ya nyumba, ubavuni , kwa nyuma na kwa mbali kidogo ili kuweza kuiona yote na pia inavyopakana na zingine
     
  10. R

    Realtor Senior Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Weka picha tafadhali
     
  11. frozen

    frozen Senior Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hello, nashukuru sana kwa kupata ushauri kutoka kwenu , nafanyia kazi . haraka i wezekanavyo mtaweza ona picha za hiyo nyumba.
    asante
     
Loading...