Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba moja vyumba mbalimbali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pilau, Sep 10, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha na kutia uchungu ni kwa nini hasa watu wanakataa suluhisho na kuamua kuishi katika ndoa iliyokatika siku nyingi, ukiwakuta mchana ni kama mke na mume tena wastaarabu kupindukia kumbe ndoa ndoano usiku ukiingia kila mtu na chumba chake na kama chuumba kimoja kila mtu na kitanda chake hawaongei!! tena inakwenda zaidi ya miaka 5 sasa Hawakubali masuluhisho ya Baba Mchungaji wala Ustaadhi Shekh Mangungu tunawapa ushauri gani watu kama hawa?????????/
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kweli inasikitisha. Lakini kama ulivyosema hawakubali masuluhisho ya Baba Mchungaji wala Ustaadhi Shekh Mangungu, huu ushauri wa hapa JF wataukubali kweli?
    Haya ngoja tujaribu, tunawashauri wavae mioyo ya kusameheana na kusahau yaliyopita na kuanza kuganga yaliyo mbele yao.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    suluhisho si ndo hilo?
    wanaishi vyumba tofauti lakini wako pamoja still
    we unataka suluhisho lipi?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    You can't decide for them. Si muwaache kama wameridhia? Wewe umewahaurije, kama hawaenei kitanda kimoja?
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mimi ni muumini wa theory ya matatizo ya wanandoa huyamaliza na kuyasulihisha wenyewe,kiukweli hao wanandoa hawahitaji suluhisho la usttaadh wala mchungaji!wao katika undani wao hawajisikii kuiishi ndoa yao hakuna mtu atawafanya warudishe things on track,kwa tafsiri yangu hakuna ndoa hapo!kuna baba na mama mwenye nyumba/watoto.na belieeve me ukiwauliza watakwambia sasa na umri huu niende wapi?na hawa watoto ?hizi mali?maisha yanaendelea!
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Suluhisho ni kuachiana nafasi ili kila mtu apende mwingine kuliko kung'ang'aniana bila msingi!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    Nafasi inaenda na mahitaji
    wengine kuna umri hawahitaji kwenda kuanza upya
    ndo wanakubaliana kuishi hivyo
    kumbuka hawa hawagombani
    walishalimaliza.....kwa kila mtu kulala kitanda chake...
     
  8. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    strange enough utakuta na bado wana watoto na wanazaa hapo tu! mimi ndo nakosaga majibu ya "inshu" kama hizi na utajiuliza huo muendelezo wa kutafuta hao watoto waliupataje-pataje? nadhani haya ni mambo ya ngoswe.............................swe
     
Loading...