Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba mbovu inauzwa kinondoni shama

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jun 21, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nyumba hii inakiwanja kikubwa na gari inafika , mnunuzi atabomoa na kujenga nyumba hata ya vyumba 3 na akabakiwa na eneo la kujenga geti, ni mbovu na chakavu. weka picha kichwani ya nyumba mbovu za Dar .

    Kinondoni shamba ni nyumba ya makao makuu ya waislam (Bakwata) au kinondoni makaburini, kutoka hapo ni rahisi kwenda kila pande ya jijj. nipigie tuongee 0657 14 5555, 0755 099 291, na 0686 200 117 , pamoja na uchakavu weke nyumba hii ina vyumba 11 ambavyo vyote vimepangishwa bei yake ni 35m masungumzo yapo
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu habari yako haieleweki kabisaa, mara unasema nyumba ina vyumba 11 na vyote vimepangishwa, mara mnunuzi anaweza kubomoa akajenga nyumba ya vyumba 3. Ina maana hivyo vyumba 11 vilivyopo vina ukubwa gani kila kimoja? Bado tena unatuchangaya kwa kusema ni 'nyumba ya makao makuu ya bakwata". Ina maana hao wapangaji wanaishi humo makao makuu ya bakwata?
     
  3. m

    mbeshere Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usanii mtupu...
     
  4. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    WIZI mtupu...nyumba chakavu dar wanaishi watu tena? na wanalipakodi? tena kinondoni? hiyo itakuwa ya urithi ina utata..
     
  5. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,886
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    waislam (Bakwata), hawatamtembezea bakora atakea inunua?
     
  6. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Weka bei na ikiwezekana upime mita ngapi kwa ngapi.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    HAPO PANA BOMBA LA MAJI TAKA LIMEPITA NA NYUMBA ZOTE ZILIZOJENGWA ZITABOMOLEWA SIKU MOJA........IKIWEMO hugo house
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Ok,
    Nafikiri ulimaanisha NYUMA ya BAKWATA.

    Kama ndivyo ntakua naifaham, nlionyeshwa juzi, Na ni kama 300Mtr kutoka Kinondoni Road ukikatiza pale uwanjani.

    Kama ndio, basi waambie wenyewe nina 20Mil tu.
     
  9. A

    Akiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    samahani kwa kutokueleweka , nyumba hizi ndugu ni magufu ni yale majumba ya makuti na udongo, hapo juu ni makosa ya uandishi nina maana nyuma ya bakwata, pamoja na uchavu wake wako watanzania wenye kipato duni wanaishi . natumai umenielewa
     
  10. A

    Akiri JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kunielewa mkuu, jana pia nimempeleka m2 akaone naye ana 20 , sasa ongeza 5 au nipigie tuongee 0657 14 5555
     
Loading...