Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba mbili na kiwanja zinauzwa kwa pamoja. Bei sawa na bure.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Husninyo, Jan 11, 2012.

  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Zipo ndani ya fensi moja, nyumba moja ni kubwa na nyingine ni ndogo. Kuna eneo kubwa la kuweza kujenga nyumba nyingine. Ipo tabata mawenzi karibu na shule ya sekondari ya kamene. Bei ni milioni mia mbili hamsini tu. Kwa maelezo zaidi nipm. Madalali hawaitajiki. Ahsnte.
    UPDATE;
    Bei imeshushwa hadi 150million
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    250mil ndio sawa na bure??? Ninyo bana
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Weka Picha, mawasiliano, kwa mwenye nia ya kuja kuiona.
    ''Vipi Mafuriko hayafiki hapo''
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu unashangaa hio Bei Tabata Mawenzi??!!, Je ukienda Masaki au Mbezi Beach si ndo utazimia kabisa!!!!
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hahahaha! Nilifikiri na wewe mzee wa vijisenti. Utapunguziwa kidogo kama upo tayari.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    nivumilie kidogo nifanye mipango ya picha.
     
  7. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Husninyo Ngabu, vp mmepona mafuriko?
     
  8. k

    kipira Senior Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 120
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Teh! teh! Tabata!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hebu acha kupayuka.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    shark bei imepunguzwa hadi milioni 150. Karibu.
     
  11. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hii bei ilikosewa ama imeshushwa kwa maana ya punguza (discount)?!!! Kama ni discount basi kuna tatizo kubwa na hiyo property.
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Eti milioni 250 tu kweli kuna watu wanapesa....................nyumba tu bei hii halafu punguzo milioni 100
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha! Kwa akili za wabongo wanawezakuwa wana advartise nyumba kama hii
     
  15. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Milioni 150 unaita "karibu na bure"??
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hilo Bonge la discount Husninyo, kutoka 250 mpaka 150, punguzo la mia nzima!!!!!...uliweka maji ya kufa mtu mkuu, hihihii
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    POPOOOOO! kaipenda hii.
     
  18. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Sema size na content ya nyumba hizo!! au upload pics tuingie biashara
     
  19. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Weka picha nijue kama nahitaji kwenda bank ssaiv
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kweli kuna tatizo ila si la nyumba, ni shida ya pesa.
     
Loading...