Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba kubwa anaposalimu amri kwa nyumba ndogo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Jan 28, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    pedeshe mmoja akiwa na mkewe walikwenda muziki, binti mzuri alipita na kumsalimu pedeshe. Kuona hivyo mama akapata shaka, basi yakaanza mahojiano

    Mama: Yule nani?
    Pedeshe: Huyo ni nyumba ndogo yangu
    Mama: nataka talaka yangu
    Pedeshe: Pouwa nitakupa, lakini kumbuka safari za uchina na dubai ndio zitakuwa basi tena na ishu za kwenda saluni mara mbili kwa wiki utazikosa. Sijui utakuwa unatumia gari gani maana sitakuachia hata moja.

    Mara kimya.

    Basi mara akapita binti mwingine.
    Ikaanza awzmu nyingine ya mazungumzo.

    Pedeshe: Mama watoto huyo aliyepita punde ni nyumba ndogo ya rafiki yangu.

    Mama: Mmmmh, huyu siyo mzuri kama kama ile nyumba ndogo YETU.

    Kazi kweli kweli, :)
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaaha. . . .
    Kweli utegemezi TABU.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Kweli utegemezi gunia la misumari

     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siku akiletewa magonjwa ndiyo atajua utegemezi haufai.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata ugonjwa ukivamia bado hakutakua na kujua maana hata pesa za matibabu atatakiwa ategemee.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Plus balanced diet.

     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hakuwezeshwa tu huyo mama. majibu yangekuwa mengine kabisa.
    Safari za uchina na dubai angeenda mwenyewe.
    Kama kuna mwanaume anatabia ya namna hiyo ambayo inaweza kusababisha presha au hata kifo kwa mwenzie basi hafai kuwa mwanaume, na alaaniwe.
    watu tunafanya mambo lakini kwa siri bila mpenzi kujua.
     
  8. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asilimia kubwa ya nyumba kubwa ni za kawaida ,why?
    Ndio kusema unapokuwa kijana totoz kali zinawashinda au hawajui kuchagua?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Umri umeenda, majukumu ya kifamilia.

    Kumbuka Ocol alivyokuwa anamsifu Lawino wakati anaenda kumchumbia, baada ya kumpata Clementina, kila kitu kikabadilika.

     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,959
    Trophy Points: 280
    Mwacheni akome amezoea vya kupewa ipo siku atapewa vyote.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    hata hivyo Lawino alikuwa amezidi ushamba bana.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Umri ukienda kwani nyumba kubwa umri wake una-stop!? Dawa yake unahakikisha uko kwenye order wakati wote, eboo! Mbona atakaa mguu sawa yeye mwenyewe kama mgambo wa jiji!
    Kuzaliwa maskini sio dhambi, dhambi ni kufa maskini! Source: prof flani hivi bazazi bazazi
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Pamoja na ushamba, kwani Ocol hakumuona wakati anamchagua?!
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    maisha yanabadilika na mazingira pia yanabadilika. Lawino was supposed to change according to the situation, rather than maintaing traditional culture in the wake of modern cultures.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Ofcoz nakubaliana na wewe somehow. Swali: mkeo akikuambia anataka uwe na kg 50 wakati ulimuoa ukiwa na kg 100 utaonaje? Ama akikuambia uvae kata k na zile viatu za plastic za pink utajionaje?
    My take: kuna vitu ambavyo vinaku-define wewe kama wewe na hauko tayari kuviachia hata kwa ajili ya mwenza wako. So long papaa!
     
  16. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he eh hapo kasalimu amri mwenyewe
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    chezea pesa!
     
  18. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    watu wanapenda pesa kuliko kumpenda Mungu.
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mfano Mumeo anakuambia tuweke umeme kwenye nyumba tuachane na koroboi na yeye anakataa anakuambia hayo ni mambo ya kizungu utajionaje? Mumeo anakuambia mama nimekununulia khanga ujisitiri, mama anakataa anakuambia nimezoea kuficha makalio tu, khanga ni mambo ya kizungu utajionaje? Mumeo anakuambia tununue gari mambo ya kusafiri na punda imepitwa na wakati, yeye anakataa anakuambia punda ndiyo utamaduni wetu, gari ni utamaduni wa kizungu utajionaje mbele za jamii ya mabadiliko? Lazima tubadilike kulingana na mazingira, japo baadhi ya tamaduni zetu zenye maadili lazima tuhifadhi.
     
Loading...