Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba isiyo na mwenyewe ipo hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Obe, Aug 9, 2011.

  1. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi hali inavyoendelea hapa Tz, nashindwa kutoifananisha nchi yangu na gesti bubu ambapo kila mwenye uwezo wa kulipia chumba anaweza kufanya anavyotaka chumbani hata kama kalipia 'show time'. Angalia suala la umeme, moja, sasa hii imekuwa si habari tena kwani kwa wiki sasa hatujasikia mgao wa umeme, mbili, funga kazi, wauzaji wa mafuta wamefungia bidhaa yao na wanaitaka serikali iwapigie magoti.
    Usemi wa Kafulila alionukuu kitabu chwa Mwl Nyerere kuwa 'serikali legelege' ndiyo tunayoiona leo, serikali iliyopo madarakani imekuwa ni mateka wa wafanyabiashara na haina ubavu wa kuhakikisha maisha bora kwa kila Mtz yanapatikana,
    Fikiria nyumba ambayo haina mzazi................... nakulilia mwananchi mwenzangu wa TZ
     
  2. c

    chipanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    1995 to 2005
    alikuwa busy anajinga kushinda uchaguzi na si kuongoza nchi, Tanzania baada ya uchaguzi 2005:
    Hili halikuwemo ktka ajenda yake, hapa ndipo tulipokwamia sbb hakuwa akijua na mpaka leo hii hajui ni vp anatakiwa km rais aiongoze nchi yake katika kujiletea maendeleo na kwamba maendeleo ya nchi hayaji kwa kuzurura zurura kwenye nchi za wengine na kuombaomba misaada.
     
Loading...