Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by lubazi, Sep 27, 2010.

  1. l

    lubazi Senior Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NYUMBA NA KIWANJA CHENYE UKUBWA WA EKA 1 VINAUZWA MAENEO YA MBEZI BEACH KARIBU NA SHULE YA GREEN ACRE .
    ENEO LINA USALAMA WA KUTOSHA.
    KWA WANAOHITAJI NITUMIE EMAIL UNITAJIE NAMBA YAKO YA SIMU NITAKUTAFUTA.

    EMAIL YANGU: lubaziemmanuel@yahoo.com
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Huko sio kule alikouwawa yule Professor
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Weka picha yake hapa ili tuone!! Pia weka details za kutosha, je kiwanja kina hati au laa? Biashara hujiuza kwa matangazo mazuri broo.
     
  4. l

    lubazi Senior Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    marekebisho: ni esacs academy sio green acres
    kiwanja kina hati ya makazi
     
  5. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Weka bei basi ili kama hatuna uwezo tusikutafute
     
  6. S

    Somoleo Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu:

    Ni vema ukaweke ukubwa wa kiwanja, bei yake, kama kina hati, umabli toka barabara kuu nk

    Ili utafutwe na wachache!
     
Loading...