Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Joel, Aug 5, 2010.

  1. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Nyumba inauzwa mil 25. Ina vyumba 3, choo na bafu, store, kitchen, dinning, sitting na eneo nje kubwa hata la kujenga nyumba nyingine.
    Nyumba ipo kimara mwisho ghorofani (barabara inayoelekea bonyokwa)
    piga 0755 310028 kwa maelezo zaidi.
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    mnhh...mbona bei rahisi sana ...au nyumba ya urithi?...anyway..NITAPIGA
     
  3. PHOTO

    PHOTO Member

    #3
    May 4, 2014
    Joined: Mar 14, 2014
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NYUMBA INAUZWA IPO SINZA KIJIWENI =DAR ES SALAAM barabara ya Shekilango pia kuna fremu za biashara katika nyumba hiyo hiyo ! BEI MILIONI MIA NNE TU (Maongezi yapo) Kama una hela ya kununua au kuna mtu unaemjua na anahitaji piga namba hiyo ya mhusika 0718-462515
     
  4. utafiti

    utafiti JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2014
    Joined: Jul 18, 2013
    Messages: 12,843
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 0
    Nikikuletea mteja me nakula ngapi?
     
  5. m

    mumak JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2014
    Joined: Oct 24, 2013
    Messages: 532
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kawe kuna nyumba zipo mbili kwa moja zote self parking ipo ipo karibu na barabara bei 300 m maongezi yapo kamisheni ipo,kama unamtu ni pm,
     
  6. utafiti

    utafiti JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2014
    Joined: Jul 18, 2013
    Messages: 12,843
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 0
    Ntakutafuta...watu kibao wapo wanataka nyumba
     
  7. m

    mumak JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2014
    Joined: Oct 24, 2013
    Messages: 532
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sawa jitaidi tu mkuu kunaasilimia yako hapo,
     
Loading...