Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MaMkwe, Apr 11, 2010.

  1. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2010
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyumba inauzwa. Ipo Mbezi Msakuzi, ina vyumba 5, vyoo 2, mabanda ya uwani vyumba 8, haina maji wala umeme. Imezungushiwa ukuta. I na geti, imepigwa plasta tayari, inauzwa pamoja na shamba la eka 8 lenye michungwa, minazi, migomba, miembe na miti mingine ya matunda vyote vinazaa. Eneo linafaa sana kwa shule, au mradi wowote mkubwa, barabara inafika hadi shambani. Eneo limepimwana lipo katika hatua za mwisho kupata ofa. Mwenye haja anaweza kutembelea. Bei milioni 200, mazungumzo yapo. Dalali hatakiwi

    Wasiliana nami 0774202230 au 0715202230
     
  2. m

    matawi JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Imetulia mkuu najaribu kuwasiliana na ndugu zangu tuone tunafanyaje
     
  3. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,501
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Unaweza kutuwekea picha ya hiyo nyumba na eneo lenyewe linavyoonekana? Hivyo vyoo viwili viko wapi nje au ndani ya nyumba? Hivyo vyumba vitano ni vya ukubwa gani?

    Natanguliza shukrani!!!

    Tiba
     
Loading...