Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba Inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by nkawa, May 21, 2009.

  1. nkawa

    nkawa Senior Member

    #1
    May 21, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba inauzwa, self contained 3 bedrooms, 1 master and 2 bedrooms.
    Plus jiko, store, dining and sitting room.
    Ina uwanja wa kukaa gari 4.
    Ina maji ila umeme bado.
    Iko Bunju B mita chache kutoka stendi kubwa ya mabasi/daladala.
    Bei Mil. 25
     
  2. M

    Mshika Moja Member

    #2
    May 21, 2009
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwasiliane ndugu yangu nilikuwa natafuta nyumba yenye ukubwa huo.

    What is the way forward ?. Unipe namba yako, tuma SMS kwends kwenye namba yangu ambayo ni: 0782 67 66 64.

    Thanks.
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180

    Ukiweka picha yake nitashukuru sana. Kama inawezekana mkuu
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp naweza nikakuletea mteja?
    Lakini kama unavyo jua Bongo hapa tunaganga njaa nitapata fungu la kumi %?
     
  5. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hebu weka picha basi tuione
     
  6. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ChamtuM..... ,samahani hiyo avatar yako naweza kujua huyo dada anacheza mziki gani?
     
  7. Robweme

    Robweme Senior Member

    #7
    May 26, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu
    Nitajuaje kama hiyo nyumba iko ktk usalama,yaani weka sababu kwanini mweye nayo anaiuza.Nisije nikanunua alafu naambiwa haikufuatwa mashariti wakati wa kujenga, kwahiyo inabidi ibomolewe.Maana unaweza nunua ukaambiwa bwana bomoa iko juu ya bomba la dawasco, au kiwanja hakikuwa chake hakuwa na hati nacho, au unaletewa mizengo.
    Toa maelezo ya kutosha, pia bei gani weka tuone kama mifuko yetu iko fresh.:rolleyes:
     
  8. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bei haishuki? weka picha including finishing inside and outside!
     
  9. R

    Realist Member

    #9
    May 28, 2009
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nitakupataje? nahitaji kuiona ikiwezekana week end hii.

    reaLIST
     
Loading...