Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Masanilo, Apr 21, 2009.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    SPACIOUS AND NEAT HOUSE TO LET OR FOR SALE
    15 meters x 8 meters swimming pool
    3 BEDROOMS
    1 BATHROOM
    CHERRYWOOD KITCHEN
    LOUNGE
    NOOK/DINING ROOM
    DOUBLE GARAGE
    MASSIVE YARD
    ON BUS ROUTE


    AVAILABLE 30 APRIL 2009


    PRICE: Negotiable

    CONTACT
    Mr Masanilo
    Code:
    masanilo@jamiiforums.com

    [​IMG]
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu bado weka details za kutosha.
    1. Nyumba ipo maenedo gani?
    2. Bei ya kuanzia
    3. Na mambo mengine kibao.
    Unajua wengine madalali humu tunakula %.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahaha nyumba hii ipo jijini Dar es Salaam

    Maeneo ya Msasani karibu na shopers plaza

    Inatumia solar

    In electronic security guard

    Bei maelewano lakini napokea the best offer preferably in USD!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu Masanilo weka bei ya kuanzia dola ngapi unaanzia?
    Maana nataka kumata mteja hapa anaulizia vitu kama swala la bei hilo. Unataka mteja apange bei uanze kumpandisha au kumshusha?
     
  5. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #5
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Sure,

    Location nzuri, maelezo mazuri lakini bei ya kuanzia muhimu mkuu. Taja dau la kuanzia ili wadau tuangalie kama tunaweza kujitutumua na tukishindwa tukutafutie wanaoweza
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Haya bana kwa kuanzia 40,000 USD ono
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Mi nina $32000 mkuu au nije private?
     
  8. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #8
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hiyo naweza ku-afford (nikijinyima vingi), naomba picha hapahapa JF kurahisisha mambo mkuu.
     
  9. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Are you serious Masanilo? Unataka niende nikakope haraka haraka kama hiyo bei ni kweli!

    Hebu tuwe serious,kwa mambo yote uliyoyataja bei ni hiyo? unaweza kuweka na kapicha kidogo tuione kabla ya kusumbuka kwenda eneo la tukio?
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Masanilo naruhusiwa kuja kuiona??? au weka picha pls.
     
  11. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #11
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mkuu mimi nitatoa $35,000.00 endapo nitaona picha zake na kukubaliana na ilivyo. Kama hutoshuka bado tunaweza kuongea pembeni ili wadau wasijue umenikamuaje
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mzee hiyo ni yakuanzia haishuki inapanda, kama uko serious nakupa account yangu weka kabisa mshiko nalafu twende kuiona hakikisha una gumboat maana swimming pool hiyo unaiona sipendi kusumbuo biodiversity ya vyura na mbu hapo!
     
  13. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    I doubt kama kuna ukweli wowote katika hili! Masanailo hebu tuthibitishie hili kama hukuwa unaamsha hisia za watu tu hapa uone tunavyopagawa na proprties.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nilipanda zote duh ngoja tusubili mbegu zetu kama tutarudishiwa nakuja kuchukua mjengo huo Masanilo.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Serious buyers bei ya kuanzia ni 40,000 USD zaidi ya hapo usipoteze muda wako. pia nitatoa accounts yangu aliyeserious aweke japo deposit ya 20,000 USD tufanye biashara!
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Picha mwaiona? Mambo Ya DECI Fidel80
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona jamaa amekomaa kwenye $40,000/= hana utani sasa sijui nini maana ya bei maelewano duh.
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...Usije ukawa unatupunga.
    Siwezi kuweka hela ktk akaunti yako kisha ndo nione mbuzi anayelia kama ni wa kweli au la.
    Weka picha ya nyumba hapa tuone au nitumie ktk PM ili nijue kama najinyonga kuipata au la.
    naona kama flat joke vile. niko doubtfull
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimeweka picha haumuioni?

    [​IMG]
     
Loading...