Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by C. Misonge, Feb 3, 2012.

  1. C. Misonge

    C. Misonge JF Gold Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ipo maeneo ya Kijitonyama karibu na Chrisco Church, njia ya kwenda kwa Ally Maua,

    Haijakamilika, imefikia kwenye linta, lengo lilikuwa ni kujenga ghorofa moja.

    Kwa maelezo zaidi tuwasiliane kwa namba 0655 699 699
     
  2. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzee sema bei yake inaanzia shilingi ngapi?nione kama naweza kukutafuta au nitulizane tu
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    bei muhimu
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndo shida ya watz.Hawataji bei wala picha
     
  5. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    weka bei na picha pia mukubwa!watu tusiharibu crdt zetu ku call kumbe umewalenga wenye hela ndefu.
     
  6. a

    abunura Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wekw picha
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    u are not serious ama weye ni dalali kipeo cha 7
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Madalali huwa wanataja bei za kuruka balaa utafikiri walisaidia kuchangia
     
  9. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,215
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hakuna watu wajinga kama madalali wa nchi hii..ingekua serikali sio lege lege wangethibitiwa..mtu una kitu unauza unaandika Tangazo
     
  10. C. Misonge

    C. Misonge JF Gold Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Samahani waungwana kwa kuchelewa kujibu, nauza m350, kama unataka kwenda kuiona nipigie, mimi ndio mwenye nyumba wala msihofu.
     
Loading...