Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by torres0909, Jan 17, 2012.

  1. t

    torres0909 Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nyumba inauzwa ipo Dodoma, maeneo ya Chinangali West, Block 11. Ina hati na Building permit, na ipo katika kiwanja chenye ukubwa wa mita 30x30.
     

    Attached Files:

  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,159
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    soma HAPA kabla hujaweka bandiko lako
     
  3. t

    torres0909 Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ok nimekuelewa mkuu, Me nadhani tutafutane katika 0767260885 kwa chochote utakachohitaji.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inaonekana watu mnapenda kutafutwa kweli.

    Si uweke details zote mtu akikutafuta awe angalau ana uhakika kidogo kwamba uwezo anao na nyumba inamfaa?
     
  5. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nyumba yako sasa kinachokuogopesha keweka bei ni nini!??? Unauza kwa bei za kifisadi?? weka bei hapa ili watu wamwage uwazi wao kuhusu eneo hilo kwa wanaolijua. au unaona raha kupigiwa simu tu hata kama hakuna kitakachofanyika!!
     
  6. t

    torres0909 Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nyumba inauzwa 30 Milioni tu.
     
  7. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi nashangaa wafanya business wa bongo!mwaga kila kitu!pia ujue namba yako hatuihitaji ukiweka bei anayehitaji atakujibu hapa hapa mtaelewana!kwa nini ufiche fiche bei?au ipo juu sana unaona noma kuisema hadharani?
     
  8. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    watu bana wananishangaza sana baadala ya kuweka maelezo ya kutosha ...anatoa namba ya sim.
     
Loading...