Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by tata mvoni, Jul 26, 2011.

  1. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WASALAAM,nyumba ya kisasa inauzwa tabata misewe.Nyumba hii ina;HATI,master room moja,vyumba vya kawaida viwili,sebule,dinning,store pia ni self container vilevile ina frame ya duka.Bei yake ni tshs.40 milion bei yaweza kupungua.MAWASILIANO 0715404808,0786404808 au 0767404808.
     
Loading...