Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa tegeta

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Oct 3, 2012.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ina vyumba vitatu vya kulala kimojawapo kikiwa self contained. Ina jiko, sehemu ya kulia chakula na subure. Imekamilika. Mbele yake kuna msingi wa nyumba nyingine. Kiwanja kina hati miliki. Bei ya hii nyumba ni shilingi 250mil. Ukiwa unahitaji kuiona piga simu 0717114409 kuweka Appointment.
     

    Attached Files:

  2. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sawa kaka tumeona ila hiyo million 250 si mchezo, naona kama bei na nyumba yenyewe havilingani. Anyway, mimi si mnunuzi nimechangia tu!!!!!

    Tiba
     
  3. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu Kitomai, Tegeta ni kubwa sana na pia toa maelezo yanayoeleweka. Ni Tegeta ipi? nyumba ipo kwanye kiwanja chenye ukubwa gani? n.k
     
  4. d

    destiny1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 251
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I hope hakuna utapeli hapo... maana maeneo ya tegeta kwa changa la macho, ni balaaa!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hiyo rangi ya nje karibia iendane na nyinyiemu. Uweke discount ya ku-repaint.
    Nyumba nzuri lakini.
     
  6. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 450
    Trophy Points: 180
    Mmmmh, bidada upo?
     
  7. d

    destiny1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 251
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nipo mie! nauza chai tu hapa JF....
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kaka umesahau bongo nyumba ni bei kubwa kuliko hata kwa Obama,hizi bei wala hazilingani na hali halisi,hata kiwanja ambacho miaka 5 iliyopita kilikuwa kinauzwa milioni moja sasa ni milioni 50,soko la nyumba na viwanja bongo ni fake yaani haliendani na uhalisia wowote,na si ajabu majumba mengi hayana wapangaji
     
  9. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tegeta Zoo
     
  10. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    unajiropea bei tu,milion 250 najenga nyumba mbili na,ela ya kutosha inabaki,iyo jiuzoe mwwnyewe.
     
  11. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Fall in love with a location. Kinachofanya bei ya nyumba kuwa kubwa ni location siyo nyumba. Hizi nyumba zako mbili unazijengea wapi. Pia kuna wengine hawataki usumbufu wa mafundi wanataka ready made houses.
     
  12. A

    Aika Mndumii Senior Member

    #12
    Feb 9, 2013
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 167
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo unatumia kigezo cha watu wanaotaka nyumba ready made kupandisha bei? eti 250m halafu bado atakuambia umpe 10% ya udalali. Hawa ndo madalali wa CCM lao moja kumaliza mwananchi wa kawaida...
     
  13. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2013
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135


    Bongo vitu vingi haviendani na thamani yake halisi,
    TSH 250,000,000 = USD 160,0000

    Haya linganisheni na hii nyumba ya USD 159,000/=hapa chini ipo kwa OBAMA , sehemu ghali kuliko yote duniani,
    Watervliet, NY 12189
    • Address:403 5TH AV
    • County:Albany County
    • Status:Available

    [​IMG]

    [​IMG]

    Single Family Home for sale at 403 5TH AV, Watervliet, NY, 12189
     
Loading...