Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa---tabata segerea--dar es salaam

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mhandisi wa Umeme, Sep 4, 2012.

  1. Mhandisi wa Umeme

    Mhandisi wa Umeme Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nauza nyumba, ipo tabata segerea-Dar es salaam karibu na nyumba mpya za maafisa magereza za segerea. Nyumba ni mpya kama inavyoonekana kwenye picha.

    Nyumba ina sifa zifuatazo:

    3 bedroom including master bedroom, sitting room, dining room, kitchen, store, public toilet etc.
    It has enough space for car parking ( up to 8 cars) na nafasi kubwa ya kujenga hata mabanda ya mifugo au kufanyia mambo mengine.

    PRICE: 200,000,000 Tsh. (Hii ni nyumba yangu, mimi sio dalali)

    Contacts: Mr. Mchomvu: 0755 549 304 or 0715 549 304 or amchomvu@hotmail.com
     

    Attached Files:

  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, ngoja waje wenye pyesa.

    Bishanga, njoo uninunulia nyumba basi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Kama haina AC Bishanga atagoma kukununulia coz hawezi kuja kukutembelea,lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Duuuu!...hizo tarakimu balaa
     
  5. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kweli pesa ya bongo imekwisha. Yaani nyumba inayopaswa kuwa shilingi kama 30,000,000 sasa ni 200,000,000! Tunakwenda wapi yarabi?
     
  6. Lait noir

    Lait noir Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwanini 200,000,000/= ?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hadi nimetetemeka, hili bado gofu kabisa
    Sasa finishing hapo??
    Bishanga, siitaki tena hii nyumba, saa ile attachment zilikataa kufunguka

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nimeahirisha, sikuona hizi picha.

     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    cha mtu mavi Konnie
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    What a sad looking facade! For 200,000,000 shillings? or was it 20,000,000 shillings?



    [​IMG]
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ununue 200m, afu labda finishing 100m
    300m?

     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hapo bado hujanunua Helicopter ya kukufikisha nyumbani wakati wa mvua...si umeiona ilivyo kilimani imezungukwa na bonde
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli

     
  14. c

    chief 1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ww hadhi yako sio ya kukaa Segerea kwan ww ni Mahabusu ukae karibu na askari Magereza?Bishanga akishindwa kukununulia mm nitakununulia Mbezi Beach usikonde.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mhandisi wa Umeme nyumba hiyo kiukweli unaiuza bei ghali sana;
    Hebu cheki mchanganuo huu unaweza kugundua,


    1. Bei ya Kiwanja kwa bei ya kulanguliwa Tshs 30,000,000.00
    2. Ujenzi wa Msingi (Zege kwenye Msingi na Kiuno chake) Tshs 5,000,000.00
    3. Matofali (Kwa kufyatua mwenyewe ratio 35/bag) Tshs 6,000,000.00
    4. Gharama ya Fundi kujenga tokea kwenye Kiuno Tshs 3,000,000.00
    5. Gharama ya kuezeka (Hiyo Bati siyo Original South) Tshs 7,000,000.00
    6. Others Miscellaneous Costs Tshs 4,000,000.00
    TOTAL Tshs 55,000,000.00

    Kwa mantiki hiyo hiyo nyumba unaiuza bei ya ghari mno. Hapo bado huyo atakyenunua aje afanye finishing mwenyewe.
    Halafu hujasema kama kiwanja kimepimwa au laaah.

    Hapo kwa makadirio hayo nimekupendelea sana lakini yanaweza kuwa chini ya hapo hasa bei ya kiwanja na kushusha gharama ya nyumba hiyo zaidi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,958
    Likes Received: 2,409
    Trophy Points: 280
    kweli kupitia jf akili za wengi zinaweza kubadilishwa na kurudia uhalisia wa maisha!
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni pesa chafu yaufisadi imeingia mitaani sasa kila mtu anasema lake..
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe tehe picha zimefanya nini tena Kongosho???? Haya hebu angalia vizuri hapo chini zaidi.
     
  20. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,750
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    he is not serious labda kama alikuwa anamaanisha mil 20, na sio mil 200, unajua n imerudia tarakim karibu mara saba nikidhani labda nakosea...na hiyo nyumba ni kama nahifahamu hivi mahali iliko ngoja nipite niione tena ...lol, lakini hata mil 40 huuzi
     
Loading...