Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa-tabata misewe

Discussion in 'Matangazo madogo' started by tata mvoni, Jul 15, 2011.

  1. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu wana JF,Nyumba ya kisasa ina master room 1,vyumba vya kawaida viwili,ina sitting room,dinning room na frem ya duka pia ina umeme,ni self container vilevile ina hati inauzwa iko tabata misewe.BEI kuanzia tshs.40 milioni maongezi yapo.Mawasiliano 0715404808.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii nyumba nina mashaka nayo! m40??
     
  3. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    una picha?
     
  4. k

    kakolo Senior Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani tujaribu kuwa wazalendo siyo kumkatisha tamaa mtu, kitu kikiuzwa baei kubwa Aaa! wauzie mafisadi, well 40M aa nyumba nina shaka nayo? Kama una mashaka na unauhakika si useme tu!!

    Muuzaji ambatanisha picha tuone then tukajiridhishe wenyewe huko wizarani.
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkuu sema kipande kipi cha Tabata - Misewe, hiyo nyumba haiko ktk nyumba zitakazobomolewa kupisha barabara ya Vingunguti/Baraquda. Hiyo nyumba haijakalia Bomba la maji kubwa toka kwa Bush kwenda Airport kuvuka bonde la Msimbazi? Je haiko ndani ya eneo lililotakiwa kujengwa mtambo wa Biogas?

    Fafanua mkuu, mimi nitakusaidia kupiga debe.
     
Loading...