Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa tabata kinyerezi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbwambo, Oct 2, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ni milioni 15 na bei inapungua
    ina vyumba viwili vya kulala na sebule na sitting room
    WASILIANA NA 0652 131653
    Spora
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Lete picha
     
  3. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    safi nimeipenda hii nyumba
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,947
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Mkuu ukubwa wa kiwanja ukoje?, hiyo nyumba ni ya tofali au udongo,? kuna umeme na maji karibu?, iko kwenye ramani ya mipango miji? kuna barabara ya kufika hapo?, pana umbali gani kutoka kwenye barabara kuu?
     
  5. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mkuu samahani sana mimi ni mama so vipimo sivijui nitaomba mtu anipatie vipimo ili nikupatie Kutoka Barabarani ukiteremka kilima ni karibu sana na barabara kuu
    Nitakupatia vipimo vya kiwanja na km za kutoka barabarani
    Hapo mahali hapana shida hata mvua ikija haitaathirika maana pako juu penyewe.
    Pia kuna kisima pembni ya nyumba hiyo ambayo kweli sijaezeeka yote nimeezeka chumba kimoja tu
    HAYO NI MANJIBU KUTOKA KWA ALIYENITUMA MDOGO WANGU AITWAYE SPORA
    MPIGIE KWA MAELEZO ZAIDI
     
  6. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    nyumba ni ya tofali za cement sio tope wala nini kaka ni shida tu imempata mtu anuza
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Shida imempata mpaka anauza nyumba?sehemu gani kinyerezi?
     
  8. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kweli shida yako mpaka uitangaze hapa jamani?
    Hii sio sawa kama unataka kujua ni kinyerezi gani naomba umpigie simu mwenyewe alyenituma
    mimi ni mleta ombi hili nimetumwa kuleta hapa jamii forums
    simu nimeitoa ukiza upate majibu zaidi
     
  9. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu, kuwa mama siyo sababu nzuri ya kutokujua vipimo. Utakosa mengi mazuri kwa sababu ya kutanguliza u-mama wako. Ukujua vipimo, hautabadilika na kuwa baba. Kujua vipimo, hakufuati jinsia. Na wala siyo jambo la kiume hata kidogo. Ni ushauri tu, next time jitahidi mambo madogo madogo kama hayo yasikupite pembeni eti kwa sababu wewe ni mama.
     
  10. M

    Meander Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa mbona Spora hapatikani kwenye simu?
     
  11. U

    Upanga Senior Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mbona hiyo namba haipatikani?
     
  12. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,022
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Wa baba oyee!
     
  13. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Piga sasa hivi anapatikana spora
    nimetoka kumuuliza watu wansema hupatikani anasema labda ni mtandao wa tigo unashida mara kwa mara
     
  14. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani samahani wateja nyumba ukubwa wake ni kama ifuatavyo:
    Urefu ni meter 21
    na upana ni meter 10.30 ndiyo nimepewa na mwenyewe sasa hivi
    asanteni na naomba radhi kwa usumbufu
    tayari wengine wamekwishakwenda kuapaona wengine nao changamkeni spora anapatikana
     
  15. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    barabara ya mandela road! Hahaha
     
Loading...