Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa Sinza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by gobore, Jan 3, 2011.

  1. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nyumba inauzwa Sinza Mapambano about 600 metre from Shekilango Road, ina vyumba vitatu, sebule, dining lounge na jiko! Plus uwa wa kutosha ambao una vyumba viwili vya kupangisha,bei 230m and the price is negotioable. For all interested parties please PM me
     
  2. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    What 230m? You must be joking!!!!! Hiyo ni pesa ya kununua kiwanja Bunju na ukasimamisha ghorofa Bwana!!!!! Please be serious!!!

    Tiba
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duuuuu hicho kiwanja kina nini zaidi ya hivyo ulivyotaja? This price is Too much
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu, kuna hati?

    Ni eneo ambalo lina nyumba organized au ni za kienyeji?

    Please toa details zaidi.
     
  5. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,064
    Likes Received: 1,413
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo price ni heri kununua kiwanja na kujenga nyumba nzuri tu
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    kwa vitu ulivyovitaja hiyo ni pesa kubwa sana Mkuu
     
  7. K

    Kisaa kyafo Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    230ml,what?mnajitajia tu bei nikienda kibamba 50m ni kiwanja na mjengo wa ukweli
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Labda ardhini kuna Uranium..
     
  9. K

    Kisaa kyafo Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na ya kisasa
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahaha au tanzanite
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mh! wa tz tuache ulimbukeni m230 kwa evaluation gani? kwa sababu ipo tu sinza. au chini kuna almasi? watu wanajitajia tu bei ukiziona nyumbaza sinza utachoka halafu unaambiwa m230 acheni bei za kifisadi
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haaa haaaa ITS SO CHEAP......ahhh ongeza bei kdg bwna..mbona unauza bei ya kutupa kaka?
    fanya km 400m ivi kdg ehh baba?plssssssss
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Gobore, Hiyo nyumba itanunuliwa tu kwani pesa za epa, wasomali, Dowans, Richmond, Ticts Kagoda, meremeta, radder n.k. bado zipo mikononi mwa watu.
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Weka picha mkuu...tuone thamani ya hiyo 230m!
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    I can't believe if the said price,is a real market price.I do agree with you that Sinza is a business centre,however the said price was definitely inflated.
     
  16. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Du hata kama hela za EPA bado ziko mtaani, lakini the price is very much on the high side......labda tuwekee picha pengine finishing yake imetumia state of the art materials.

    Lakini kwa nyumba za sinza ninavyozijua nyingi sana zimechoka, element pekee katika valuation itakayoonyesha value kubwa ni land na pengine advantage ya location kwa sababu Sinza inaelekea kuwa fully Commercial area!!
     
  17. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Yes nyumba ziko organised na kuna hati kabisa, Picha zinakuja bado nahangaika kuzi attach
     
  18. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Picha zinakuja mkuu bado ndo najaribu kufanya attachment lakini zinanitoa ushamba
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    ok poa tupe hizo picha tuzione
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    na sinza mapambano nayo kubwa. Sema exactly wapi!
     
Loading...