Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa sinza kwa remi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mseseve, Oct 9, 2012.

  1. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Sifa.
    1. Iko hatua chache toka barabara kuu shekilango road(200metre)
    2. Kubwa na ina mabanda ya uani
    3.inafaa kwa biashara yoyote
    4.ina eneo la uani la kutosha
    bei 140mil pia kuna maelewano
    contacts
    0655562132
    0714812375
     
  2. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kumbe wewe ni dalali! Nimekuona sehemu nyingine unauza shamba liko madale, afu kwenye uzi mwengine unauza simu.

    vipi wewe una per cent ngapi ktk hizo bei?
     
  3. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huwezi kumuuliza swali kama hilo sio heshima,ni sawa na kumuuliza mtu mshahara wake kitu ambacho ni faragha.Angalau anajitafutia riziki yake kwanjia yake mwenyewe kuliko kuishia kuomba au kuiba.Hii ndio TZ bwana ajira ndio kama unavoziona hakuna ila kuchacharika.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,736
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Vinaweza kua ni vya kwake mkuu.
    Mfano mimi nikitokea kwenye hili jukwaa basi nauza Gari, na nishatokea kama mara tano kwenye gari, and yote ya kwangu.
     
  5. u

    ureni JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwani ukiwa dalala ni zambi mkuu?Au madalali wamekatazwa humu?Mimi nawaheshimu sana madalali manake nyumba na viwanja vyangu vyote nilivyonunua nilipata kupitia kwao,kwa hiyo sioni ubaya wao.
     
Loading...