Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa sinza karibu na lion hotel

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mseseve, Oct 25, 2011.

  1. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    HAYA TENA WANA JF KUNA NYUMBA INAUZWA SINZA KARIBU NA LION HOTEL IMEPAKANA NA BARABARA YA KWENDA KWA<strong> MWAIBULA.</strong>&nbsp;NI MAKAZI YA MTU, NA INA ENEO KUBWA PAMOJA NA MABANDA YA UWANI. INAFAA KWA LODGE AU KWA BIASHARA YOYOTE ILE. BEI INAANZIA 130MIL ILA KUNA MAELEWANO.<br><br>&nbsp;KWA MAWASILIANO ZAIDI JUST CALL THESE NO<br>&nbsp;0714812375<br>0784562131 for more info...
     
  2. m

    moghaka Senior Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nakuja kuiona kesho barabara ? maji ? mabondeni ?
     
  3. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mkuu sinza hakuna mabonde ni tambarare
     
  4. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,550
    Likes Received: 1,702
    Trophy Points: 280
    Hata Tandale siku hizi inaitwa Sinza...

    Hiyo Bei ni ya kiwanja au matofari? including mabati yaliyooza!
     
Loading...