Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa poa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Aug 2, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ipo Tabata kinyerezi. Ina vyumba vinne vya kulala mpya ya kisasa. Bei tshs 130mil. Fixed price.
    0717114409
     

    Attached Files:

  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Duu nimeikubali halafu inaonekana kuna eneo kubwa mbele!jee kiwanja kina hati?
     
  3. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    ndiyo kina hati miliki
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Du nakula kwa macho hicho kiwanja we acha tu huu ulofa ,ngoja namimi niji position kwa wavua gamba huenda naweza kupata makandokando ya kununulia hicho kibungaloo
     
  5. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unaweza kuweka inside plan yake??? ni open house au closed??? yaani living room, kitchen and dining??? toa basi maelezo kidogo - ili tujue au kupata idea ndani kukoje??? Tiled floor or cement or wall to wall carpeted - fittings - wardrobes, kitchen cabinets??? au iko tu plain - paint ya ndani - colours etc. au unanunua halafu unafanya finishing???? samahani kama nitakuwa nimekusumbua -

    otherwise am interested after getting the details ...................
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Well said, kwa anayefahamu ghalama za ujenzi atazingatia sana hilo kwasababu thamani ya nyuma haiishii kwenye uwanja mkubwa tuu hata kama Tiled floor ni kwa Tiles zipi kwasababu unaweza ukainunua then ukalazimika kufumua tiles ili uweke tiles au kubomoa milango na madirisha ili uweke milango na madirisha. Muhimu ni ku-visit sight.
     
  7. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Milioni 130 ni bei powa??...............
     
  8. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijakamata milioni siku nyingi kweli
     
  9. PHOTO

    PHOTO Member

    #9
    May 4, 2014
    Joined: Mar 14, 2014
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NYUMBA INAUZWA IPO SINZA KIJIWENI =DAR ES SALAAM barabara ya Shekilango pia kuna fremu za biashara katika nyumba hiyo hiyo ! BEI MILIONI MIA NNE TU (Maongezi yapo) Kama una hela ya kununua au kuna mtu unaemjua na anahitaji piga namba hiyo ya mhusika 0718-462515
     
  10. masai dada

    masai dada JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2014
    Joined: Dec 29, 2013
    Messages: 13,170
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    mkopo? tukatane kidogo kidogo?
     
  11. nalo neno

    nalo neno Senior Member

    #11
    Oct 16, 2014
    Joined: Aug 6, 2014
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii nyumba imeuzika!
     
  12. Zanzibar Spices

    Zanzibar Spices JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2014
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 7,428
    Likes Received: 1,762
    Trophy Points: 280
    Leo Neno umeamua
    Naona mgodi umetema,unatafuta makazi kwa kasi.
    Hongera hiyo ndio akili
     
  13. Xidian

    Xidian JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2014
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
Loading...