Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa mikocheni "a"

Discussion in 'Matangazo madogo' started by CtVKiLaZA, Oct 27, 2011.

  1. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyuma ipo Mikocheni "A" Karibu na Mikocheni hospital, ina vyumba vitatu, uwanja 164sqm. DALALI HATAKIWI
    piga 0767-637437 au 0754-368558
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,045
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    164sqm?mbona kidogo sana?
     
  3. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    weka bei mkuu.
     
  4. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    piga simu ataambiwa
     
  5. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we unataka uwanja wa golf? Duniani 2napita. Makazi ya kudumu ni mbinguni
     
  6. l

    lily JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimepiga simu nikaambia ni milion300.
     
  7. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Milioni 300.....ama kweli bongo ni zaidi ya tuijuavyo!!
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwa 164sqm?? mbona hii ni size ya choo cha nje au kibanda cha mbwa
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,132
    Likes Received: 14,461
    Trophy Points: 280
    weka picha basi
     
  10. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    There you are.
     
  11. a

    alles JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2006
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri hauko sawa katika mausala ya size ya viwanja, plot ya 164sqm huwezi kujenga nyumba ya vyumba vitatu na kubakiawa na uwanja hata wa kupaki vespa. chukua mfano viwanja vya Sinza vingi ni high density 15X25 = 375sq. Sasa icho cha 164sqm hambacho hata akifikii nusu ya 375 kikoje? Nafikiri amekosea itakua 1640sqm na kama kweli kina size 164spm icho kitakua maeneo ya squater na akitambuliwi na wizara ya ardhi. Wizara husika hakiwezi kutoa hati ya size iyo. Minimumu ni high density 350sqm na kuendelea mpaka 700sqm, na kuendelea na midium na low density.
     
  12. Mama Subi

    Mama Subi Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15

    Si kweli mkuu. Mimi nina kiwanja Mikocheni Block C ("Business")*size 288sqm (12x24m). Na hati ninayo! Ila hicho cha 164sqm ni kidogo mno.
     
Loading...