Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa mbezi juu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Jul 9, 2012.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nyumba hii haijakamilika. Ina vyumba vitatu vya kulala. Ipo katika kiwanja chenye ukubwa wa mita 50 kwa mita 30. Bei ya kuuzia ni sh 45mil. kukiona au maelezo ya ziada tuwasiliane kupitia 07171114409.
     

    Attached Files:

  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,546
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    uko serious kwamba kibanda kama icho mtu anunue kwa hela hiyo? hizi hela wengine wanaokota nini?
     
  3. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dalali ale wapi?
     
  4. lukunij

    lukunij Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si kiivyo labda kiwanja kingekuwa mjini kidogo kwa ajili ya bishara tanzania hatujafikia kiwango hicho bei kubwa sana
     
Loading...