Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa Magomeni Kanisani Mtaa wa Luponda.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Makbel, Oct 16, 2012.

  1. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ​Nyumba inauzwa ipo Magomeni kanisani. Nyuma ya kanisa mtaa wa Luponda. Nyumba ina eneo zuri kwa biashara ya hotel, nyumba ya wageni (Guest) Makazi binafsi au kupangisha.

    Price: TSH 150,000,000
    Date Listed: Oct 16, 2012

    Email Address: Click to Email
    Phone: 07175777555
    Bedrooms: 6
    Bathrooms: 2

    Amenities: Electricity Included in Rent,
    Area: Dar Es Salaam -

    Magomeni nyuma ya Kanisa Mtaa wa Luponda.
     

    Attached Files:

  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    mmmh!!hii iliyopo nyuma ya kanisa,wakija wale jamaa wa ijumaa si wanaweza kuunganisha hadi nyumbani kwako!!!!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kilichoipandisha nyumba hiyo ni hicho kiwanja au mjengo wenyewe????? Kana unauza kiwanja kwa Tshs 140,000,000.00 halafu hiyo nyumba 10,000,000.00 hapo ni sawa, suala litakuwa je uwanja huo ni deal kiasi hicho????
     
  4. aminiusiamini

    aminiusiamini JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 2,836
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Bongo siku hizi bila kusema million mia hujauza.Hivi nyumba iliyoko pale block 41 utasema ni ngapi? Mil 700?tutolee uchafu
     
  5. u

    ureni JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo kwa usalama zaidi ungependa iwe nyuma ya msikiti au vipi?
     
  6. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wewe acha ushamba. Kwa mawazo yako utapata kiwanja gani maeneo ya magomeni chini milioni 150? Siku hizi watu wanunua viwanja na si nyumba.

     
  7. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Utolewe uchafu kwani wewe ni msafi? Acha ushamba na akili mgando. Unataka maeneo kama hayo ya Magomeni uuziwe Milion 4? Yaani kusoma hujui hata picha hauioni?
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    unaweza kutueleza hati yake imeisha au inaisha lini.....
     
  9. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    naam!!maana wale wa upande wa pili hawana hizo za kulipiza!!!
     
  10. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kila kitu si cha kuweka hapa. Kama unahitaji au maelezo zaidi piga hiyo namba ya simu.
     
  11. u

    ureni JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu mbona unaogopa kueleza suala la hati hapa,au haina hati alafu unauza millioni zote hizo
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Halafu sampuli hii ya nyumba ndio zile za vyoo vya shimo na karo la kujengewa ,ikifika usiku mende wanajaa uani
     
Loading...