Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa kunduchi salasala

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kizamani, May 24, 2012.

  1. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyumba yenye rooms (3), ikiwemo master inauzwa eneo la kunduchi salasala mboma road nyuma ya kisima kikubwa cha maji. Bei ni M85, maongezi yapo. hakina udalali wala tatizo lolote. Kiwanja kina hati ya ardhi ya kijiji ya mnunuzi wa mwisho na mtangulizi wake utapewa. nyumba iko kwenye finishing, wiring tayari na umeme uko karibu hamna haja ya nguzo. kiko kwenye planned area na majiarani wote wamepima.Ina maji tayari. Wasiliana na 0655710520 (Owner).
    IMG-20120524-00036 (5).jpg
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    bei iko fair,wenye mahela yenu nunueni au mnikopeshe mie ninunue ...:lol::lol:
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mkuu huko viwanja,ni expensive,nakushauri uonane na wale masurveyor na evaluator aje aone eneo lako afu ndio akwambie bei ya kuuza,ndio uuze....hii price uliyoweka hapa naona ni cheap kwa hilo eneo sana,..................
     
  4. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona unatuharibia dili sasa Jestina?
     
  5. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jestina umesoma vizuri tangazo hilo?? Milioni 85 nyumba ikiwa katika hatua ya finish ni FAIR? Hakika bongo kila mtu fisadi isipokuwa MIMI
     
  6. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hajui bei za nyumba huyo jestina pengine mambo kama hayo wanaume ndo macho wanawatoka sana, kula kwa jasho kulala kwa ninin? kama kuzaa ni kwa uchungu?
     
Loading...