Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa.........kitunda,kivule

Discussion in 'Matangazo madogo' started by serioustime, Feb 29, 2012.

  1. s

    serioustime Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba ina masterbedroom,2bedroom,sitting room,dinning room,public toilet na kitchen imewekwa bati bado kuweka flemu za madirisha na mirango,ina fensi ya miti gari inafika kwako,nimeanza process za hati bado sijamalizia kutokana na hali ya kifedha kuwa mbaya nahitaji mnunuzi !picha nitaziweka kesho samahani sana !kwa urahisi wa kujua eneo ukipanda daladala ya banana - kivule unashuka kituo cha matembele 2 kivule
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapa sio picha tu.......taja na mijihela...pipoz wajue
     
  3. s

    serioustime Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bei 27m wanajamiii wenzangu !
     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bei rahisi sana kwa maeneohhao,dar hela zingekuwa mchanga ningekuja fasta sema nimepigika mbaya
     
  5. s

    serioustime Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bei ni poa kutokana na majanga ya maisha inabidi kuuza ili ujikomboe!
     
  6. m

    mzee wa busara Senior Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Matembele ya pili upande wa kushoto or kulia unapoelekea kivule shule?,weka picha kaka
     
  7. s

    serioustime Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kushoto mzee wa busara,kesho nitaweka mzee
     
  8. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    taja ukubwa wa kiwanja, weke picha etc tukupe mihela hiyo
     
  9. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    picha na ukubwa wa kiwanja mkuu!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kitunda ya banana mkuu? toa namba mkuu
     
  11. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hebu weka picha, ukubwa wa eneo, bei sahihi, nambari za mawasiliano au njia ya kukupata maana hujaruhusu hata PM
     
  12. s

    serioustime Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio mkuu
     
  13. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    ningejua hata hiyo kivule iko wapi yan niko gizan
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280

    Kaaazi kweli kweli.
    Halafu kule hakuna shida ya maji, visima virefu vimechimbwa maeneo mengi na ni maji masafi sana
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280

    SG,
    Kivule ni eneo mbele kidogo ya Ukonga, kabla hujafika magereza ukitoka airport, unapinda kushoto. Ni mji mkubwa tu wenye huduma nyingi muhimu
     
  16. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona huweki picha?!
     
  17. D

    Dadio JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi natafuta nyumba ya kupanga iwe self,rum mbili sitting room iwe maeneo ya kmara. Bei iszd lak moj kwa mwezi.
     
Loading...