Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa kimara mwisho

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mwanatz, Nov 11, 2010.

  1. m

    mwanatz Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF kuna nyumba ya vyumba 3, sitting room, dinning, kitchen, choo + bafu.
    pia ina uwanja mkubwa unaotosha kujenga nyumba nyingine.
    nyumba ipo kimara mwisho-ghorofani, mita 20 kutoka barabara ya kwenda bonyokwa na mita 500 kutoka morogoro road.
    HAINA MGOGORO
    bei 35,000,000/-
    0755 198216, 0755 310028
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwa nini inauzwa Mkuu?
     
  3. h

    hkiziru Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bei inaweza kupungua au ndo mwisho?
     
  4. K

    Kimla JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    tunaomba picha ili tuone mandhali
     
  5. m

    mwanatz Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmiliki wake anataka kuwekeza katika biashara nyingine mkuu.
     
  6. m

    mwanatz Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaweza kupungia bila wasi wasi mkuu
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu ungeweka picha ingekuwa poa
     
  8. K

    Kamarada Senior Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acha biashara za kizamani.... weka picha bana, itapata mteja within no time!!!:rip:
     
  9. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna tatizo hapo, naomba uniwie radhi kwani mi sina haja ya kukuaribia biashara. Sababu zinazonifanya nihisi kuna tatizo ni kama ifuatavyo:-
    1. Umeshapost zaidi ya mara 3 ( which is not bad)
    2. Marazote watu wamesisitiza kuomba picha ( Hukuwahi ku-respond juu ya lini utaweka picha, kitu hiki kinanifanya kutoamini ubora wa hiyo nyumba na bei yake)
    3. Hiyo nyumba huenda ina mgogoro wa kifamilia, na hii ni kutokana na nyumba yenye sifa hizo kimara haiwezi kuuzwa kwa bei hiyo ( 25 mil awali)
    4. Huenda eneo halijapimwa na kuna mgogoro wa ardhi
    5. wewe unaonekana na dalali, na nimelitambua hilo kwenye hii post yako ya mwisho hasa kwa kupandisha bei kutoka 25m to 35m ( na umekiri mwenyewe kwa kusema mwenyewe anataka kuwekeza sehemu nyingine.
    Kama uko serious weka picha na wahakikishie wateja kwa kujibu maswali yao.
     
  10. m

    mwanatz Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This Is IT
     
  11. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapo kidooooogo umepiga hatua, japo kwa kuchechemea!

    [​IMG]
     
  12. K

    Kamarada Senior Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ... it seems you need an IT assistance..yah?
     
Loading...