Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa-Kijitonyama kwa bei nafuu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Nov 25, 2010.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35

    Ipo Kijitonyama kwa Alimaua. Inauzwa sh 45,000,000/= .

    Down payment ya 30,000,000/- inapokelewa.

    Ina vyumba kumi. Imepangishwa.

    Kila chumba kinalipiwa kodi shs 30,000/= kwa mwezi.

    Bandika bandua akiondoka mpangaji mmoja siku hiyo anaingia mwingine.

    Kwa hivyo 30,000/- kwa mwezi x miezi 12 chumba kimoja unapata shs

    360,000/-.

    Kwa vyote kumi kwa mwaka unapata shs 3,600,000/-.

    Hii fomula imekusudiwa kwa ajili ya watakaopenda kuinunua kwa ajili ya malengo

    ya kiuwekezaji.

    Piga simu 0717114409 au 0755312233 au 0784225000
     

    Attached Files:

  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hizo hesabu zako nadhani hujazimalizia kama dhumuni lako ni kuonyesha return of investment................
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mzee Kitomai, huko si bondeni kabisa na inaonekana Mvua ikinyesha ni Noma- Umeweka Kijitonyama ili kuvutia nini?
     
  4. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ndiyo maana yake.
     
  5. m

    manyoa New Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh hiyo hata 15m sitoi.....iko katika mazingira magumu sana!
     
  6. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mitazamo ya mwekezaji ianaweza kuwa tofauti na ya kwako.
     
  7. W

    Wanji Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiyo nyumba ina hati au leseni ya makazi tu? Je ukubwa wa kiwanja au eneo la nyumba ni sqm ngapi?
     
  8. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Gari linafika?
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unaulizia gari? huko gari unaacha ofisi za CCM ahalafu unavaa ndala unakwenda kwako. Asubuhi viatu unavalia kwenye gari
     
  10. L

    Lady JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahahahahah! lol! usiseme kweli sana bwana kuna watu wanaishi huko!
     
Loading...