Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa keko Mil. 5

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Enny, Mar 21, 2011.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Banda linauzwa inauzwa Keko Toroli, mil.5

    Kama upo interested ni PM
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hapo kuna utata, kiwanja keko toroli si chini ya milioni 20.
     
  3. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    weka picha, tuithaminishe.
     
  4. E

    Enny JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mimi siyo muuzaji na wala siyo dalali, ila niletewa habari na jirani wa hapo panapouzwa aliniambia kama nataka nikaangalie. Nilienda kuangalia ila sina hela hiyo kwa sasa nina majukumu mengine. Ndio nikaona niwajulishe wana JF.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    sasa kwa nini tuku PM wewe? weka namba ya huyo mtu hapa.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    misheni tauni baba
     
  7. E

    Enny JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Namba ya jirani na hiyo sehemu ni 0715655370
     
  8. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Title yako inasema nyumba inauzwa keko ml. 5, ukiingia ndani unakutana na "Banda linauzwa inauzwa Keko Toroli, mil.5". Au Banda ni nyumba?
     
  9. T

    Taso JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ha ha haahaaaa ingekuwa Wabongo wote tuna scrutinize vitu namna hii mbona tungeendelea
     
  10. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Simu inaitaaaaa haipokelewi du hii biashara kweli?
     
  11. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hatimae nimefika ni banda zuri kama vyumba vitatu na kana fasi ka hatua 5 kwa tano(mita) lakini iko katikati ya nyumba nyingine
    kufika hapo ni uchochoro,si mbaya kama uanazo unanunua unakarabati na kupangisha! nendeni kama mna hela
     
  12. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Waambie wasisahau kwenda kuulizia na Bili za umeme, usishangae deni la mil 20.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Haiwezekani,huko ni hot cake uswazi.
     
  14. M

    Mkare JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Happy Fools Day too...
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Itakuwa hivyo aisee....
     
  16. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    No. Angalia tarehe ambayo mwanzilishi wa thread hii aliweka. Ni mwezi jana
     
Loading...