Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa katikati ya Dar kwa bei cheee.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by andy mchokozi, Apr 13, 2012.

  1. a

    andy mchokozi Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo Ilala,
    iko barabarani kabisaa,
    nyumba kubwa inavyumba 6 na vyumba vya uani 5..
    Na eneo linabaki.
    Bei milioni 500 bei inapungua,
    mawasiliano..
    0713133633
     
  2. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hiyo ndio bei chee we vp bana, na maisha haya ya msoga ?
     
  3. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Kama vp dondosha picha preferably 3D
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Weka picha ilala kubwa be specific,mtaa gani? Ilala ipi,boma? Sharif shamba? Mtaa upi wa kigoma,moshi au?
     
  5. a

    andy mchokozi Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka kama uko seriaz
    ni Pm ntakuelekeza hadi mtaa na hata picha c unajua madalali wengi.
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kumbe 500m ni bei chee!!???
     
  7. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kama hii ndio bei chee basi tunapoenda ni kugumu na kwa mishahara yetu tutabakia tu kupanga
     
  8. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hyo ni bei chee kivip? Bei chee kwa mafisadi? Au bei chee kwa walalahoi? Au umekosea kuandika hzo tarakimu? Hivi wewe kwa kipato cha Mtanzania wa kawaida hyo inaweza kuwa bei chee kweli??
     
  9. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hata tukikusanya mapato ya ukoo mzima kwa mwaka hivyo vijisenti hatupati... Mweee !
     
  10. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili nijukwaa la siasa matangazo ya biashara yanahusika vip?kua naakili usitualibie heshima zetu nisawa na kulia wali choon badala ya sebulen achaga ujinga wa kutupotezea muda wambie nawajinga wenzio mwende kwenyematangazozo ya biashara usirudie mbafu sana
     
Loading...