Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa kariakoo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ameir, Mar 15, 2012.

  1. A

    Ameir Senior Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Habari wana JF.. Natafuta mnunuzi wa nyumba, iko kariakoo mtaa wa nyarung'ombe na ndanda.. Nyumba ni kubwa na iko kwenye corner.. Mimi ni mjukuu wa mwenye nyumba..
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Unauza milioni mia ngapi?
     
  3. A

    Ameir Senior Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tsh 750 million.. Considering ukubwa wa nyumba yenyewe na the fact iko kwenye corner hii bei ni bargain sana.
     
  4. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mbona bei chini sana hiyo?.Ina migogoro
     
  5. a

    arinaswi Senior Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unayo hati ya hiyo nyumba??
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Ina title deed na size gani(sq meter)?
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Wenzetu mna bahati mnakula urithi wa babu,bado na wa baba utakula!
     
  8. A

    Ameir Senior Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hati ndio inayo. Tume imeshughulikiwa recently, ilikua haina.. Ilikua ina makaratasi tu ya ununuzi kati ya babu yangu na yule aliemuuzia miaka ya sabini..
     
  9. A

    Ameir Senior Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    The plan was kuingia ubia na mjenzi,lakini naona mzee kabadili mawazo..
     
Loading...