Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba inauzwa-haijaisha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by upendo wandi, Jul 19, 2010.

  1. u

    upendo wandi New Member

    #1
    Jul 19, 2010
    Joined: Jul 19, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyumba ni self contained vyumba 3 vya kulala, jiko na sebule
    sh. 9mil inaweza kupungua
    ipo mbezi juu karibu na baraza la mitihani
    ukitaka kuiona wasiliana na namba 0756626298.
     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    mimi naitaka kwa 7milion lakini utanihakikishia vipi kwamba hiyo nyumba sio mchanga wa macho na isije kuwa ni mtu mwingine?
    ina hati na document nyingine?
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Eneo limepimwa, otherwise hiyo sio biashara kwangu!
     
  4. P

    Papizo JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Je hapo ilipo nyumba ni sehemu ya ukubwa gani??Na je ina haki miliki na je kiwanjwa kimepimwa???Ungejibu ili tuweze kufanya biashara!
     
  5. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,552
    Likes Received: 5,436
    Trophy Points: 280
    typical matangazo ya kibongo.....nyumba haijaisha.....iko stage gani??watu wako interested lkn kuna maswali mengi bila majibu.....
     
  6. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pics plz people are serious if not you! Vitendo mkku, picha zikpo wapi??
     
  7. B

    BARRY JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    unaulizwa hujibu maswali................vp ulitumwa?
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hiyo nyumba+kiwanja kwa mil 9??? Au unauza foundation??
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu, 90% ya jiji la dar haijapimwa. kama unataka vilivyopimwa nenda boko na bunju ambako vimepimwa. Mbezi juu haijapimwa na ndiyo maana inauzwa 9ml. wasiwasi wangu ni kuwa hicho kiwanja ni 12X12m, maana kwa bei hiyo ni vigumu kupata hata kiwanja kilichopimwa hapa dar.
     
  10. P

    Papizo JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160

    Thanks mkuu kwa kuweza kunifungua je huko Boko au bunju bei zake zinakuwaje ni hela nyingi sana au vipi??Ningefahau ingekuwa vizuri sana yaani
     
Loading...