Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa gongolamboto bei poa!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mkimagi, Jan 30, 2010.

  1. M

    Mkimagi Member

    #1
    Jan 30, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam wana forum!
    Kuna nyumba nimeamua kuiuza ipo gongolamboto B.Details zake ni kama ifuatavyo:-
    1.Ina fensi
    2.3rooms plus 2 rooms outside in total there are 5rooms
    3.Choo cha ndani na bafu pia na nje.
    4.Sehemu ya kulia chakula na sebule kubwa
    nyumba ipo karibu na barabara,jirani na shule ya msingi ya gongolamboto B.
    Hati na documents zote zipo.Biashara ni maelewano ndugu zangu.
    Contacts me at.
    Shukusagati@gmail.com
    NB.
    Madalali wa uwakika mtakubalika
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu weka bei pamoja na picha ili tujiridhishe
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Jan 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    madalali wa nini sasa, weka bei kisha uone mwenyewe watu watakavyomiminika badala yakutuambia habari ya dalali wauhakika.
     
  4. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkimagi
    Junior Member
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date: Sat Jan 2010
    Posts: 1
    Thanks: 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts

    Huyu hana lolote kaja JF kutangaza biashara yake ya nyumba ndio maana post yake ya kwanza kabisa ni Tangazo la kuuza nyumba, kwanza kwanini hakupost hii thread yake kule kwenye forum ya matangazo?..kweli kuku mgeni hakosi kamba mguni.
     
  5. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Sioni tatizo lolote hapo mwache atangaze biashara yake ukipenda changia usipopenda kuna thread nyingi za kuchangia, Nafikiri nimeeleweka.
     
  6. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hiyo point mzee anatumia madalali tena? Hajui hao watu wanaumiza sana vichwa sasa hivi mjini, yaani wenyewe wanakaa katika vijiwe wanasubiri mwenye hela zako uumie ujenge nyumba na kisah wenyewe wnakula kwa kukamua kiurahisi kabisa. Au yeye ni dalali katika haya mauzo?
     
  7. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mbongotz hamtofautiani sana bana yeye sat wewe thurs nini unacomplain labda umemzidi access ya net na idadi ya posts na thenksi kwa wingi teh teh teh
     
  8. M

    Mkimagi Member

    #8
    Jan 31, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaa tena wana forum.
    Nashukuru kwa ushauri wenu.
    Nitapiga picha nyumba yote na sehemu mhimu ili mpate kuiyona.
    Asanteni sana sana kwa ushauri wenu.
     
  9. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    weka picha na bei yake.Kutakuwaje na maelewano bila ya ww kuweka bei kwanza?Weka picha na bei pls
     
Loading...