Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa Banana kwa Bei ya 35m -Relini barabara ya kwenda Kitunda

Discussion in 'Matangazo madogo' started by saggy, Jul 5, 2011.

  1. s

    saggy Senior Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nyumba ipo Maeneo ya Banana barabara ya kwenda Kitunda kule Relini.

    1.Vyumba Vitatu vya Kulala na Master Moja
    2.Packing na Geti ya Magari Matatu madogo
    2.Umeme na Maji ya Kisima (Kama una Pampu unaunganisha maji kwenye Network ya ndani)



    Kwa Mawasiliano zaidi,na Bwana Erick kwa Namba :0652685070
     
  2. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    mbona bei ndogo sana,. hiyo nyumba ilijengwa mwaka gani? kwanini mumiliki ameamua kuiuza? je sehemu hiyo haina hitirafu ya kiserikali? toka codinet zake tuicheki kwenye google earth
     
  3. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    picha mkuu ni muhimu....
     
  4. u

    ureni JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Bei poa,tatizo la sisi watanzania tukiuza kitu lazima kina kasoro hatupendi kuuza kitu hivihivi,kwani hicho kiwanja kina hati?ukitaka kununua nyumba namna hiyo kama haina hati inabidi uende ardhi kupata master plan,unaweza kukuta ni sehemu ya makaburi au imejengwa juu ya bomba la serikali au ni sehemu ya barabara au airport kwa hiyo kuna vitu vingi vya kuangalia.
     
  5. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka picha, usijetuuzia mbuzi kwenye gunia
     
  6. s

    saggy Senior Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wasilianeni na Huyo Dogo aliyeachiwa nyumba kwa Namba niliyowapatia hapo Juu.Mwenye Nyumba amehamia France na Familia yake ndio maana wameamua kuuza hiyo nyumba,kama kuna mwenye Interest nayo awasiliane na huyo Dogo na ajiridhishe mwenyewe kuhusu mamabo yote kabla ya kuamua kununua,wenye nia wawasiliane naye.

    Nawasilisha
     
  7. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunasubiri picha ya hiyio nyumba inayouzwa Banana, alaa
     
  8. s

    saggy Senior Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    We subiri Picha wenzako wanafanya Negotiation za kuinunua,pole sana
     
  9. G

    Godwine JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ???????????
     
  10. m

    mwanaharakati2 Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wanajamii hapa kuweni macho, ukiwa unatoka banana kuelekea kitunda, maeneo yote yaliyopo kabla ya reli yapo kwenye mpango wa upanuzi wa airport. usiingie mkenge, sumu hiyo.
     
  11. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tehe tehe tehe... Ukigoogle earth dar utaona ni kama mkusanyiko wa uchafu, sasa sipati picha kama kweli hiyo nyumba utaiona...
     
Loading...