Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangiswa ada estate kinondoni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jul 29, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nyumba ipo kinondoni ada estate unaingilia kinondoni makaburini. ina vyumba 3 kimoja master jiko na sitting room kubwa, umeme na maji yapo. compound inatosha gari 2 mpala 3 .bei lak 5 kwa mwezi. kwa anayeta tuwasiliane 0778 625 038 na 0657 145555.
     
  2. W

    Wenger JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    wewe ni dalali?
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,781
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    Mpwa halahala kidole na Jicho bhana, hii nyumba sio ndio ile ya Ujambazi wa taifa a.k.a Usalama wa Taifa? iko jirani na kituo cha Polisi Kinondoni Shamba mahali lilipo Bango la Sunray Nursery School, nje ina CCTV Cameras na inaonekana kama haikaliwi hivi!!!!!!! Sio hio kweli Mpwa? Si ndio humo wanasema kawekwa sijui nani yule aliemnanihii tabibu fulani hivi majuzi??? Mie sitaki kesi bhana
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    jamvi linawehu wengi siku hizi
     
  5. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama upo serious hebu ni-PM, namba zako zote hazipatikani!!
     
  6. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,058
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Me Nikishasikia makaburini kha! Isiku sijui unalala vipi ukipiga hesabu nje Mizimu akiamka! na hapo kinondoni wale Madada huwa wanajisevia juu ya hayo makaburi kazi hii Sasa!!! kuna kitu kilikuwa kinaitwa Mwembe Jini!
     
  7. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,154
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ada estate laki tano? ... s'thing is wrong.
     
  8. A

    Akiri JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mbona napatikana 0657145555
     
Loading...