Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Dandaj, Aug 4, 2010.

  1. D

    Dandaj Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba inapangishwa kwa Tshs 150,000/= kwa mwezi. Ipo maeneo ya Majumbasita - airport Dar es salaam kabla ya kufika Banana.

    Hadhi: 1. Ina vyumba 2 vya kawaida vya kulala, masterbed room 1, sitting room, jiko , choo cha public.
    2. LUKU ya kujitegemea bila kushirikiana na wapangaji wengine.
    3. Mita ya maji ya kujitegemea bila kushirikiana na wapangaji wengine, maji yapo full time.
    4. Gari linafika hadi mlangoni bila matatizo.

    Mapungufu:
    Nyumba hii haina uzio, lakini mwenye nyumba atauweka wakati wo wote kuanzia sasa.

    Mawasiliano:
    Wasiliana kwa kumpigia mwenye namba hizi 0715/0784- 99 47 25 kwa maelekezo zaidi.
     
  2. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu, ngoja nimpigie sasa hv
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Umeeleweka mkuu!!
     
  4. J

    Jafar JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    A nice deal
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Advance miezi mingapi? kibongobongo?....12 months or 6 months?
     
  6. D

    Dandaj Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miezi 6 kwa kuanzia, hasa katika kipindi hiki cha majukumu mengi.
     
  7. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,551
    Likes Received: 5,435
    Trophy Points: 280
    ushaweka uzio??
     
  8. D

    Dandaj Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado mkuu, ndio anajipanga kufanya hivyo.
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Anajipanga kibongo, ukihachoma ndani tu imetoka hiyo!!!! kesho kesho (natania). Hiyo ni bei nzuri kwa vyumba vitatu-Banana!!! Mjini sijafika siku nyingi.
     
  10. D

    Dandaj Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzuri anakubali miezi sita, Hivyo itakuwa rahisi kumbana atekeleze sehemu yake ya mkataba wenu.
     
Loading...