Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shaycas, Dec 22, 2011.

  1. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nyumba ina vyumba vitatu (3),chumba kimoja ni self.,store, jiko, sitting and dining rooms.
    Maji na Umeme vipo kwa uhakika.
    Nyumba ipo WEST NKUHUNGU, DODOMA.
    KAMA UNAHITAJI, NI PM.
     

    Attached Files:

  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Weka na bei ili watu wajue kama wanauwezo hata wa kukurushia pm
     
  4. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Bei ni Tsh 300,000@mwezi na inatakiwa kulipwa kwa mkupuo mmoja kulingana na mkataba yaani miezi mitatu, sita au mwaka mmoja.
     
Loading...