Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba Inapangishwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Jul 11, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ina vyumba vitatu vya kulala. Sebure na jiko. Ipo Tabata Shule. Ina eneo la kutosha kuhifadhi magari mawili.kodi shs 350,000 kwa mwezi. Kwa maelezo zaidi piga simu nambari 0717114409
     

    Attached Files:

Loading...