Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kabachubya, Jun 26, 2011.

  1. K

    Kabachubya Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nyumba inapangishwa ipo tbt kimanga karibu na kanisa la KKKT kimanga, ina pande mbili, kila upande unajitegemea luku, 2 bedrooms,bafu na choo,jiko seating room. Ipo ndani ya fence unapack magari mawili. Bei ni 250,000/= kwa mwezi, haina dalali. Kwa mawasiliano .

    0784 407068
    0717 123464
     

    Attached Files:

  2. f

    fikiriakwanza Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeiona ni nzuri sana,kwa wale wanaohitaji ni mahali pazuri na panafikika.
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    O.k nashukuru kwa taarifa!!
     
  4. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Aise we ni noma unasema haina dalali kwani wewe ni nani? any way kula laki mbili nikupe m2 kwa ajili ya miezi 10 kama upo serious nicheki kwa 0755348169
     
  5. b

    brianjames11 Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tabata KIMANGA NI KILOMETA NGAPI KUTOKA KATIKATI YA JIJI?
     
  6. K

    Kabachubya Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mambo vp? umbali ni 14km kutoka town. ni 2 km kutoka external.
     
  7. R

    Retreat JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tafadhali maelezo zaidi, ina maana ni pande mbili kila moja ina vyumba 2 au sijakuelewa vizuri? Kama itapungua mpaka 200,000/= ni PM.
     
  8. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Je mimi nikimleta mteja, yeye ndiye akinipa pesa za udalali wa kumleta? pia nakushauri uende tabata kimanga stendi kuna ofisi inaitwa True Road, karibu na Kwa Mpemba, atakusaidia kupata mteja.
     
  9. K

    Kabachubya Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Retreat ni sawa kabisa, kila upande una vyumba vi2, jiko,seatig rom na bafu+choo. bei ni 250,000/=
     
  10. K

    Kabachubya Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mambo vp mrekebishaji? nashukuru sana kwa ushauri wako. mimi sihusiki na mapatano wenu, akikutoa kwa sababu umefanya kazi ya kuitafuta na kumleta basi hiyo itakuwa haki yako.
     
  11. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mambo poa. sawa nimekupata Kabachubya.
     
  12. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    vp kwa laki mbili?
     
  13. R

    Retreat JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kabachubya nimekusoma fresh, na vipi sasa haishuki kidogo labda 200,000/=. Pia unapokea kodi ya muda gani? Miezi 3, 6 9 au mwaka? Vipi Maji yapo au ya kisima?
     
  14. K

    Kabachubya Member

    #14
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Retreat bei haishuki na kodi unalipa kwa mwaka mmoja. Maji yapo karibu sana, ni ya kisima.
     
  15. K

    Kabachubya Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mambo vp JF members? Hii nyumba iko wazi kuanzia mwisho wa mwezi huu, kwahiyo mkataba utaanza 1st of September 2011. Karibuni sana.
     
  16. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kula 200000
     
  17. K

    Kabachubya Member

    #17
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15

    Njoo uione nyumba kwanza ndio uthaminishe. Kama utaona inathanami hiyo basi tutaelewana kuanzia hapo.
     
Loading...