Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa ubungo kibangu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Feb 23, 2012.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ina vyumba vya kulala vitatu ( kimoja self contained na vingine viwili vya kawaida). In sebure kubwa ambayo inatumika kama dinning pia. Ina jiko na store. Ina uwanja wa kutosha kupaki magari matatu au manne. Kodi sh 300,000 kwa mwezi.
    Kwa maelezo ya ziada piga simu 0717114409
     

    Attached Files:

  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna fence?
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ina maji?
     
  4. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ina fence.
     
  5. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tatizo la maji linashughulikiwa.
     
Loading...