Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba Inapangishwa Tabata Mawenzi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by SaraM, Oct 17, 2011.

  1. SaraM

    SaraM Senior Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa yeyoye mwenye kuhitaji kupangisha hiyo nyumba anipm kwa maelekezo zaidi
    ni nyumba ya vyumba vinne, ina sitting room kubwa, jiko na choo cha ndani, pia na cha nje. maeneo ni
    tabata mawenzi.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Bei?

    Umeme upo? jenereta? Maji?
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Unahitaji mwenye kupangisha au kupanga?
    Ngoja niperuzi jukwaa la Lugha kwanza
     
  4. fundi-eric

    fundi-eric New Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    shs ngapi?
     
Loading...