Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa tabata kimanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mrekebishaji, May 8, 2011.

  1. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nyumba ya kifahari inapangishwa tabata kimanga, karibu na stendi ya mabasi, nyumba ya kifahari, laki 8 kwa mwezi, picha inafuata muda si mrefu
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    laki nane tabata kimanga?
     
  3. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ndio laki 8, unajua unaweza kukuta nyumba mikocheni laki moja? kikubwa ni ubora wa nyumba na ukubwa wake. Hata hiyo laki 8 utaona ni ndogo mwana JF
     
  4. B

    Burigi Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15

    Picha please na ukubwa wake naona maelezo hayajitoshelezi nina mtu anatafuta nyumba Tabata
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tabata Kabisa? tena Kimanga eti laki nane hahahahahahhahhahha mkuu u cant be seroius!!
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    du! laki nane tabata kimanga stendi mkuu? hivi jumba ya kifahari mkuu unaijua?
     
  7. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni vyema maelezo yake yakaendana na picha. Tunaomba picha pleaseeee!!!!
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kapotea ghafla maana laki nane si mchezo ati, teh teh
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    laki 800,000 * 13(pamoja na dalali)=10,400,000
    = No maji tabat kimanga
    =Foleni kuamka sa 11
    =Stendi full kelele
    Duh kweli tutafika?bado Ada za xul,mafuta gari,msosi home,moja moto moja cold mmmh:israel::israel::israel:
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    u cant fool every one.....
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    gari ya kutembelea unapewa bure, mafuta full tank mara mbili kwa wiki, vinywaji mnapata bure na wahudumu wapo.
    Karibu tbt
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nyumba ya Kifahari iko karibu na stendi ya mabasi (First Disqualification)
    Nyumba ya Kifahari (Kabla hata hatujaiona)
    Laki nane kwa mwezi (Kuna maji, umeme, reserve tank la maji, ulinzi, spacious compound)
    Picha inafuata muda si mrefu (Yaani tokea jana hadi leo bado unapiga picha tu hiyo nyumba ya kifahari)
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ipo nyingine mkwajuni karibu na studio,mi bei imenishinda laakini kiwango mbaya, ni ghorofa ya pili ,floor nzima, ina vyumba vitano vyote self contained na shower rooms,full maji na luku yako,nyumba mpya kabisa na ina sebure tatu ,korido , vioo vya ku slide, full quality, pia ina parking geti waweza kuiniza gari 3 au 4, ULIZA BEI, LAKI 9 KWA MWEEZI. WENYE PESA CHANGAMKA, UKITAKA WAWEZA KUNI PM. NOTE: MIMI SIO DALALI,UTAONANA NA MWENYE NYUMBA.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,240
    Likes Received: 5,791
    Trophy Points: 280
    mdogo wake mkulu nini huyu?
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    800,000 TZS : Tabata Kimanga? No way! Hata 300,000TZS siwezi kulipia nyumba ya kupanga Tabata!
     
  16. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mishahara yenyewe ni hizo tgs ngapia sijui uniambie nipange kwa laki 8, kodi ya mwaka tuu nakaribia kumaliza yangu!
     
  17. l

    luki New Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi natafuta nyumba ya upanga lakini kwa laki8 noma
     
Loading...