Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa tabata bima.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by herrypeter1, Aug 29, 2010.

  1. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2010
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyumba iliyo tabata bima,
    yenye..
    Sitting room -1
    dinning room -1
    kitchen – 1
    master room – 1
    guest room- 2
    yenye uwanja mkubwa wa kupaki magari
    banda la mbwa
    banda la kuweka gari.

    Bei ni laki nne kwa mwezi.
    Kwa mawasiliano
    piga namba
    +255 714 414020.
     
  2. l

    luki New Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyuma hiyo ipo kwenye geti au na imesha pata mteja?
     
  3. R

    Retreat JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Weka picha basi, maelezo tu hayo hayatoshi, hujui kama a picture worth 1000 words? Picha please
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu sehemu ya mwisho kuishi hapa Dar ni huko Tabata maana foleni yake ni takatifu na hakuna afadhali hata Jumapili kuna Traffic jam. Unless ukodi hiyo nyumba na ukae huko huko bila kwenda popote.
     
Loading...