Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa sinza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MARILYN, Feb 24, 2011.

  1. MARILYN

    MARILYN Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba inapangishwa sinza kumekucha, ina vyumba vitatu vya kulala na masterbedroom moja, sebule, dinning, jiko na store, nyumba ina marumaru za spain, parking kubwa na fence ya uhakika, bei ni 600,000 Tsh kwa mwezi
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    kumbe maisha Dar yako hivi?
    Sina ubaya mkuu, lakini Am just flabbergasted
     
  3. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duh kazi kweli kweli, ngoja nikamalizie kibanda changu gongolamboto
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndio maana niliamua nikaishi MBagala pamoja na kuwa karibu na eneo mabomu yalipolipuka!
     
  5. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi huu wizi utaisha lini?
    Serikali ipo wapi?
    Bei za nyumba za kupanga kwa sasa haziendani kabisa na maisha ya watu wake, tunakomoana sana,
    serikali inabidi iingilie kati suala hili la bei za nyumba za kupanga.
     
  6. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi huu wizi utaisha lini?
    Serikali ipo wapi?
    Bei za nyumba za kupanga kwa sasa haziendani kabisa na maisha ya watu wake, tunakomoana sana,
    serikali inabidi iingilie kati suala hili la bei za nyumba za kupanga.
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    sirikali iko usingizini bado jitahidi ujenge kibanda chako!
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    600,000/= kw amwezi ni kila kitu..kula,full furnished,mke unapewa ,full beki wa kumlea gaude unapewa na kama sikosei bei hii inajumlisha na kupewa ki Vitz cha wife kuendea saluni kutengeneza kucha pale mori...Mshanifahamu!!!
     
  9. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    utakaa mwenyewe na wezi wenzio....
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na huyo mwenye nyumba wala hatolipa kodi ya mapato kutokana na hiyo laki sita ya kila mwezi
     
Loading...