Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa Nkuhungu Dodoma.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shaycas, Mar 29, 2012.

  1. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ina vyumba vitatu,jiko, sebule, sehemu ya kulia chakula na stoo.
    Ina umeme na maji.
    Chumba kimoja kati ya hivyo ni self.
    Gharama ni Tsh 300,000/ ambayo italipwa kwa mkupuo wa miezi mitatu,sita au mwaka.
     
Loading...