Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa MOSHI

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Cie, Aug 7, 2012.

  1. Cie

    Cie Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nyumba nzima inapangishwa MOSHI katika eneo la makazi mapya SOWETO karibu sana na hospitali ya St. Joseph. Ina fence, uwanja wenye garden nzuri, gate na eneo zuri la bustani call or tuma sms 0715 930430
     
  2. GAMAH

    GAMAH Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ina ukubwa gani na bei kiasi gan?
     
  3. GAMAH

    GAMAH Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ina ukubwa gan na bei gan?
     
  4. Cie

    Cie Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ina vyumba vitatu vya kulala + master bedroom, public toilet, kitchen, dinning na big sitting room. Pia ina servant quarter. Shs. 300,000/- kwa mwezi
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sale without price tag=stupidity
     
  6. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    yani nikapange nyumba moshi 300000 labda sina akili timamu
     
  7. Cie

    Cie Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    pooole ...hahahahahah ni wewe usie nazo hizo ndo wapata shiiiiiiida kwa taarifa wapo wanaopanga hadi 500000 hapa hapa moshi
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    watu kama nyie ndio mnatafutiaga watu ban Cie nani kakuambia nimeweka kigezo cha pesa unatokwa mapovu wakipanga za 500000 si wao wewe ungeuliza kwanini usipange moshi kwa hiyo hela sio mipovu ya sabuni kibaaaaao.moshi nimeishi bana tena inawezekana kushinda wewe,mji ambao hauna mzunguko mkubwa wa hela bado sijapanga nyumba ya 300000
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Cie

    Cie Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nyumba imepata mteja kwa bei ile ileeeee.... Amsterdam unaitaji mgao:clap2::wave:
     
  10. Cie

    Cie Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Imeshapata mpangaji
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    acha ubishi usiokuwa na tija.
    kwa bei aliyoitaja, kwa ukubwa wa nyumba,na kwa eneo la nyummba ilipo, hiyo bei ni sawia, tena ni bei nzuri saaana.
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    iam only responsible for what i say and not for what you understand valid statement
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    iam only responsible for what i say and not for what you understand valid statement
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Labda amepata mtalii, moshi nimekaa ....hiyo bei ipo inflated sana kwa mtu mjanja hawezi kuingia kichwa kichwa! Information is power!
     
Loading...