Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa Mbezi- Off Bagamoro Road

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kilakala, Feb 16, 2012.

  1. k

    kilakala Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyumba ya kupanga ipo mbezi juu kupitia massana hospital (mbezi beach).Ipo kuanzia tarehe 1/3/2012. Inamaster bedroom, vyumba vingine viwili, toilet na small sitting rm. Gharama yake ni Tsh 200,000 kwa mwezi. Ipo ndani ya geti na imewekwa tiles ndani. Wasiliana kwa email : kimandolu@hotmail.com
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ina parking??
     
  3. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Sa Kilakala mbona baada ya bandiko umetoweka? Umeenda lunch?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Mtafute Digna wa JF anaitaji ila kwa miezi mitatu!
     
  5. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Nshamuandikia lakini sijui kenda lunch? Itanifaa kama atakubali kwa muda mfupi.
     
  6. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nahitaji chumba na sebule, hicho chumba kiwe ni masterbed room kinanitosha kwa vile sina familia. Nahitaji maeneo ya huko huko mbezi juu kunanifaa sana.
     
  7. M

    Mukalabamu Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Iko umbali gani toka bagamoyo road?
     
  8. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unamaanisha Short Time?
     
  9. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Huyu alikuwa anafanya maskhara. Kabandika uzi halafu katoweka wakati wenzie tuko serious. :embarassed2:
     
  10. k

    kilakala Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitumie msg kwenye email yangu hili tuweke kuwasiliana na uweze kuja kuiona kama utaipenda. Kumbuka hii nyumba aina pesa za mambo ya udalali. unalipa hiyo hiyo pesa.
     
  11. k

    kilakala Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Parking ipo.
     
  12. R

    Retreat JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ipige picha basi utuwekee. Vipi maji yapo lakini? Na hiyo 200,000/= inalipwa kwa mwaka, miezi 6, miezi 3?
     
  13. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Acha ubaguzi bac, pamoja na kupanga foleni wa kwanza hata kunijibu hutaki? :sorry: Landlord!
     
  14. k

    kilakala Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyumba inapangishwa kwa mwaka. miezi sita itakuwa kwa negotiation.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,744
    Trophy Points: 280
    Digna, ukipata maeneo ya Tegeta/Boko niPM niwe mwenyeji wako. Usimwambie mtu lakini.
     
  16. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Tegeta, Bokoo.... kweli huko mie mgeni. Ila kwa nini nisimwambie mtu? Watu watajua tu hata ukija umepanda ungo.
     
  17. M

    Mukalabamu Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hivi wewe unapangisha nyumba kweli au unatuzingua tu?email nimetuma nikaweka na namba yangu ya simu wala sikupata jibu siku ya nne hii!nikafanikiwa kupata namba ya kilakala nikakupigia ukasema wala wewe hujui hiyo nyumba!jamiiforums naona inaanza kuwa kijiwe cha masiala
     
  18. k

    kilakala Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyumba ni kweli inapangishwa. Sijapata email yako naona ulikosea. Kama upo serious unaitaji nyumba basi nitumie cmu yako kwenye email yangu hili nikupigie jinsi ya kuonana na kuiona hiyo nyumba. Tumia email hii : kimandolu@hotmail.com
     
  19. M

    Mukalabamu Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nimekutumia kwa mara ya pili
     
  20. M

    Mukalabamu Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    du!nimetuma mara mbili lakini bado sijapata jibu,kama bado ipo nishtue 0783556696
     
Loading...