Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa-mbezi luis

Discussion in 'Matangazo madogo' started by beko, Sep 8, 2011.

  1. b

    beko Senior Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nyumba self contained inapangishwa iko mbezi luis barabara ya mpigi kama km 2 kutoka Morogoro road. ina vyumba vitatu vya kulala (moja ni master) ina fensi ya ukuta, maji ya na kisima cha ltr 12,000. in garage ya kupaki gari moja
    Kodi ni shs 250,000 kwa mwezi.
    plse call 0714432979
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anataka kodi ya mwaka? TSH 3,000,000/=?
     
  3. b

    beko Senior Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndio inahitajika kodi ya mwaka. na hakuna dalali
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mbona bei rahisi sana, kwa nyumba yako maeneo ya sinza au knyama ungepata 1M kwa mwezi duh! au mnatumia material tofaut kujengea??
     
  5. b

    beko Senior Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli unavyosema lakini location ndio issue. na ingekua kijijini nisingepata hata 50,000
     
Loading...